Canada

மார்க்கம் மற்றும் எல்லெஸ்மியர் சாலையில் துப்பாக்கி சூட்டில் பள்ளி மாணவன் பலி

திங்கள்கிழமை பிற்பகல் ஸ்கார்பாரோ உயர்நிலைப் பள்ளியில் இருந்து வந்த சிறுவன் மீது மேற்கொண்ட துப்பாக்கிச் சூட்டில் கொல்லப்பட்ட ஒரு டீனேஜ் சிறுவனை போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர்.

மார்க்கம் மற்றும் எல்லெஸ்மியர் சாலைகளின் சந்திப்பில் மாலை 3:10 மணியளவில் சிறுவன் வோபர்ன் பள்ளியில்[ Woburn Collegiate Institute] இருந்து வெளியேறி பேரூந்து நிலையத்தில் நிற்கும் போது,  அதே பள்ளியில் படிக்கும் மாணவன் சிறுவன் மீது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியுள்ளார்.

இந்த சம்பவத்தில் படுகாயம் அடைந்த சிறுவனை மருத்துவ மனைக்கு கொண்டு சென்றனர். அங்கு சிறுவன் இறந்துவிட்டதாக போலீசார் கூறுகின்றனர்.

பலியானவர் Woburn Collegiate Institute   மாணவரான  15 வயதுடைய  Safiullah Khosrawi  என போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர்.

இந்த சம்பவத்தின் பின்னர் சிறிது நேரத்தில் கைது செய்யப்பட்ட  மாணவன் இரண்டாம் நிலை கொலை குற்றச்சாட்டை எதிர்க்கொள்கின்றார்.   குற்றம் சாட்டப்பட்ட  இளைஞர் குற்றவியல் நீதிச் சட்டத்தின் விதிகளின் கீழ் அடையாளம் காண முடியாது.

செவ்வாய்க்கிழமை பிற்பகல் ஒரு செய்தி மாநாட்டில் பேசுகையில், Det.-Sgt. ஆண்டி சிங் செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், துப்பாக்கிச் சூடு  நடந்த நேரத்தில் இப்பகுதியில் “குறிப்பிடத்தக்க” பாதசாரி போக்குவரத்து இருந்தது.

 

 

துப்பாக்கிச் சூடு நடந்த போது மக்கள் எல்லா இடங்களிலும் ஓடிக்கொண்டிருந்தார்கள்… இது மிகவும் அதிர்ச்சிகரமான விஷயம் ”என்று சிங் கூறினார். “இந்த சாட்சிகளில் பலர் இன்னும் முன்வரவில்லை.”அந்த நேரத்தில் அப்பகுதியில் இருந்த எவரையும் புலனாய்வாளர்களை அணுகுமாறு சிங் வலியுறுத்தினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை,  அப் பகுதியில் ஆயிரக்கணக்கான குழந்தைகள் சென்று வருகிறார்கள். இது மிகவும் நெரிசலானது, பலர் சுற்றி வந்தனர், ”என்று கோஸ்ராவியின் தந்தை கூறினார், தனது மகனின் மரணம் குறித்து பல விவரங்கள் தெளிவாக இல்லை “அவரது உடலின் எந்த பகுதி தாக்கப்பட்டுள்ளது? அவன் தலை, அல்லது இதயம், அல்லது வயிறு? எனக்கு தெரியாது. யாரும் எங்களுக்குக் காட்டவில்லை, ”என்று சிறுவனின் தந்தை கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் சகோதரர்  பயங்கரமான செய்தியை அறிந்தபோது தான் பணியில் இருப்பதாக கூறினார். “என்னால் நம்ப முடியவில்லை. நான் நேராக அலுவலகத்திற்கு ஓடி, என் உடையை கழற்றி,   என் காரை நோக்கி ஓடினேன். என்னால் சரியாக சுவாசிக்க முடியவில்லை, ”என்று அவர் கூறினார்

பாதிக்கப்பட்டவரின் கடந்த காலத்தில்  வன்முறைக்கு ஆளானார் என்பதைக் குறிக்க எதுவும் இல்லை “நாங்கள் அவரது குடும்பத்தினருடன் பேசியுள்ளோம், அவர்கள் அவரை ஒரு நல்ல, அமைதியான இளைஞன் என்று வர்ணித்துள்ளனர், அவர் வழக்கமாக பள்ளியில் படித்தார்,” என்று சிங் கூறினார். “அவர்கள் முழு மனமுடைந்து தங்கள் மகனை இழந்ததைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைகிறார்கள்.”

 

 

இதுவரை, இரண்டு பதின்ம வயதினரும் தெரிந்தவர்கள் என்பதற்கு எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்றும் சிங் கூறினார் பாதிக்கப்பட்டவர் போலீசாருக்குத் தெரியாத நிலையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு கும்பல் நடவடிக்கைகளில் சில உறவுகள் இருப்பதாக விசாரணையாளர்கள் தீர்மானித்துள்ளனர் “இது இந்த சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதா என்பது தெளிவாக இல்லை,”  என்று சிங் மேலும் கூறினார்.

செவ்வாய்க்கிழமை பிற்பகல் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில், மேயர் ஜான் டோரி, கோஸ்ராவியின் மரணம் “துயரமானது மற்றும் முற்றிலும் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது” என்று கூறினார்.

இந்த வழக்கில் மற்றொரு டீன் ஏஜ் சிறுவன் மீது கொலைக் குற்றச்சாட்டு சுமத்தப்பட்டுள்ளது என்ற செய்தியுடன் “சோகம் ஆழமடைந்துள்ளது” என்று டோரி மேலும் கூறினார்.

“சஃபியுல்லா கோஸ்ராவியின் குடும்பத்தினருக்கு எனது இரங்கலைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன், முழு நகரமும் இந்த இழப்பை உணர்கிறது என்பதை அவர்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

Latest News

Copyright © 2015 EETTV.COM.

To Top