Canada

ஸ்கார்பாரோவில் பலவீனமான ஓட்டுநர் விபத்தில் கொல்லப்பட்ட சர்வதேச மாணவருக்கு இறுதி சடங்கு நடைபெற்றது

டிசம்பர் மாதம் ஸ்கார்பாரோவில் பலவீனமான ஓட்டுநர் விபத்தில் கொல்லப்பட்டதாகக் கூறப்படும் சர்வதேச மாணவரை நினைவுகூருவதற்காக சனிக்கிழமை டஜன் கணக்கானவர்கள் கூடினர்.

டிசம்பர் 22 அன்று. மாலை 6:30 மணிக்கு சற்று முன்னதாக மார்க்கம் சாலை மற்றும் புரோகிரஷ்  அவென்யூ சந்திக்கும் இடத்தில் வாகனம் மோதியதில் இறந்த இரண்டு சென்ரனியல்  கல்லூரி மாணவர்களில் தமீர் குசேன் ஒருவர்.

 

 

19 வயதான அவர் விடுமுறை நாட்களில் கல்லூரியில் தங்கியிருந்தார், மோதல் நடந்தபோது உணவைப் பெறுவதற்காக சகோதரர்களான வீ ஜீ ஜு-லி மற்றும் ஜுன் ஜு-லி ஆகியோருடன் நடந்து சென்றார்.

புரோகிரஸ் அவென்யூவில் அதிக வேகத்தில் கிழக்கு நோக்கிச் செல்லும்போது டிரைவர் தனது 2014 மஸ்டாவின் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததாகக் கூறப்படுகிறது

அவர் நடைபாதையை ஏற்றினார், ஒரு காவலாளியைத் தாக்கினார், பின்னர் தெற்கு நடைபாதையில் இருந்த மாணவர்களைத் தாக்கினார் என்று புலனாய்வாளர்கள் குற்றம் சாட்டுகின்றனர்.

 

 

குசேன் மற்றும் வீ ஜீ ஆகியோர் மிகவும் கடுமையான காயங்களால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை   மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர், பின்னர் அவர்கள் இறந்தனர். ஜுன் ஜு கடுமையான ஆனால் உயிருக்கு ஆபத்தான காயங்களுடன் காணப்பட்டார்.

அவர் தனது முயற்சியில் படித்துக்கொண்டிருந்தார், ஆங்கிலத்தில் கவிதைகள் மற்றும் பாடல்களை எழுதி  திகழ்ந்து விளங்கினார் ”என்று குசாயின் தாய் குல்ஷான் புகாரோவா ஒரு மொழிபெயர்ப்பாளர் மூலம் கூறினார்.

 

 

கனடாவில் படிப்பது அவரது குழந்தை பருவ கனவு என்பதால் தனது மகன் கஜகஸ்தானிலிருந்து டொராண்டோவிற்கு வந்ததாக அவர் கூறினார். குசேன் ஆட்டோமேஷன் மற்றும் ரோபாட்டிக்ஸ் தொழில்நுட்ப திட்டத்தில் முதல் ஆண்டு மாணவராக இருந்தார்.

“இச் சம்பவம் குறித்த தகவல் வரும் போது இது ஒரு தவறான தகவல் என்று நான் விரும்பினேன், அது தவறான எண்ணாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்பினேன். இதைப் பற்றி என்ன நினைப்பது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, ”என்று புகாரோவா கூறினார்

 

 

 

(அவர்) மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்த மனிதர்””இவை அனைத்தும் இந்த இழப்பை  சமூகத்திற்கு மட்டுமல்ல, கிரேட்டர் டொராண்டோ சமூகத்திற்கும் ஒட்டுமொத்தமாக கடினமாக்குகின்றன என்று  சென்ரனியல் கல்லூரி தலைவர் கிரேக் ஸ்டீபன்சன்   கூறினார்.

குசைனின் பெயரில் ஒரு உதவித்தொகை உருவாக்கப்படும் மற்றும் அதிக மதிப்பெண் புள்ளி சராசரியுடன் ஒரு ரோபாட்டிக்ஸ் மாணவருக்கு வழங்கப்படும்.புத்தாண்டு தினத்தன்று ஓய்வெடுக்க வைக்கப்பட்டிருந்த வீ ஜீயின் நினைவாக இதேபோன்ற உதவித்தொகை நிறுவப்படும் என்று கூறினார்.

டிரைவர், பிக்கரிங் குடியிருப்பாளர் மைக்கேல் ஜான்சன், கொடிய சம்பவம் தொடர்பாக ஒன்பது குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கிறார், இதில் இரண்டு எண்ணிக்கையிலான பலவீனமான வாகனம் ஓட்டுதல் மற்றும் மரணத்தை ஏற்படுத்தும் இரண்டு எண்ணிக்கையிலான ஆபத்தான வாகனம் ஆகியவை அடங்கும்.

 

Latest News

Copyright © 2015 EETTV.COM.

To Top