Canada

ஐந்தாவது ஒன்ராறியோவின் பேர்சனல் சப்போர்ட் வேக்கர் COVID-19 தொற்றால் உயிரிழப்பு!

ஒன்ராறியோவில் ஐந்தாவது  பேர்சனல் சப்போர்ட் வேக்கர்,   COVID-19 ஐ பணியில் அமர்த்திய பின்னர் இறந்துவிட்டார் என்று   ஒன்ராறியோ சுகாதாரப் பாதுகாப்புப் பணியாளர் தொழிற்சங்கம் வியாழக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

யுனிஃபோரின் செய்தித் தொடர்பாளர் அணுகல் சுயாதீன வாழ்க்கை சேவைகளின் ஊழியராக இருந்த 61 வயதுடைய நபரின் மரணத்தை உறுதிப்படுத்தினார், இது உடல் ஆதரவு தேவைகளை கொண்ட மக்களுக்கு சேவைகளை வழங்குகிறது.

கீல் ஸ்ட்ரீட் மற்றும் எக்ளிண்டன் அவென்யூ வெஸ்ட் அருகே அமைந்துள்ள யார்க் சதுக்கத்தில் உள்ள அணுகல் குடியிருப்பில் இந்த நபர் பணிபுரிந்தார் என்று தொழிற்சங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

அவரது சக ஊழியர்களில் ஒருவர் வைரஸுக்கு சாதகமாக பரிசோதித்த பின்னர், ஏப்ரல் 6 ஆம் தேதி அந்த நபர் சுய-தனிமைப்படுத்த வீட்டிற்கு அனுப்பப்பட்டார் அறிகுறிகள் மோசமடைந்தன.  அந்த நபர் பத்து நாட்களுக்குப் பிறகு இறந்தார் என்று தொழிற்சங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

அக்சஸ் இன்டிபென்டன்ட் லிவிங் சர்வீசஸில் 80 உறுப்பினர்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் யுனிஃபோர், ஒரே கட்டிடத்தில் பணிபுரிந்த மேலும் ஐந்து உறுப்பினர்களும் மூன்று வாடிக்கையாளர்களும் வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றார்.

COVID-19 இப்போது கிரேட்டர் டொராண்டோ பகுதியில் நான்கு தனிப்பட்ட ஆதரவு தொழிலாளர்களைக் கொன்றது. மே 1 ஆம் தேதி, டவுன்ஸ்வியூ நீண்ட கால பராமரிப்பில் 24 ஆண்டுகள் பணியாற்றிய 59 வயதான ஷரோன் ராபர்ட்ஸ் வைரஸ் காரணமாக இறந்தார். பீலில் உள்ள விக்டோரியன் ஆர்டர் ஆஃப் செவிலியர்களில் பணிபுரிந்த 51 வயதான அர்லீன் ரீட் மற்றும் அல்தாமண்ட் கேர் சமூகத்தில் பணிபுரிந்த 54 வயதான கிறிஸ்டின் மண்டேகேரியன் ஆகியோரும் கோவிட் -19 நோயால் இறந்தனர்.

இந்த நபர் ஒன்ராறியோவில் ஏழாவது சுகாதாரப் பணியாளராக உள்ளார்.

முன்னதாக வியாழக்கிழமை, ஒட்டாவாவின் பேர்சனல் சப்போர்ட் வேக்கர், COVID-19 காரணமாக இறந்துவிட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது. ஒட்டாவாவில் மடோனா கேர் சமூகத்தை இயக்கும் சியன்னா சீனியர் லிவிங்,  ஒரு ஊழியர் இறந்ததை உறுதிப்படுத்தியது.

நீண்டகால பராமரிப்பு இல்லங்கள் வியாழக்கிழமை மேலும் COVID-19 இறப்புகளைத் தொடர்ந்து தெரிவித்தன.

ஆர்க்கார்ட் வில்லா, ஒரு பிக்கரிங் நீண்ட கால பராமரிப்பு இல்லம், மேலும் மூன்று இறப்புகளைப் பதிவுசெய்தது, இந்த வசதியின் இறப்பு எண்ணிக்கை 63 ஆக இருந்தது.

ஜேன் ஸ்ட்ரீட் மற்றும் பிஞ்ச் அவென்யூ வெஸ்டுக்கு அருகிலுள்ள நீண்டகால பராமரிப்பு இல்லமான ஹாவ்தோர்ன் பிளேஸ் கேர் சென்டர் வியாழக்கிழமை மேலும் மூன்று இறப்புகளைப் பதிவு செய்தது.

அந்த நார்த் யார்க் வசதியில் முப்பத்தொரு குடியிருப்பாளர்கள் இப்போது வைரஸால் இறந்துவிட்டனர்.ஆர்ச்சர்ட் வில்லா மற்றும் ஹாவ்தோர்ன் பிளேஸ் கேர் சென்டர் ஆகிய இரண்டும் கனேடிய ஆயுதப்படைகளின் ஆதரவைப் பெறும் வசதிகளில் ஒன்றாகும்.

மற்றொரு மரணம் மார்க்கமில் உள்ள சீனியர்களுக்கான மார்க்கவன் இல்லத்தில் பதிவாகியுள்ளது. மேயர் பிராங்க் ஸ்கார்பிட்டி வியாழக்கிழமை இரவு ட்விட்டரில் 84 வயது ஆண் குடியிருப்பாளரின் மரணத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.அந்த மார்க்கம் நீண்டகால பராமரிப்பு இல்லத்தில் குறைந்தது 18 குடியிருப்பாளர்கள் இறந்துள்ளனர்..

ஒன்ராறியோ வியாழக்கிழமை நிலவரப்படி 174 நீண்ட கால வசதிகளில் COVID-19 வெடிப்புகள் குறித்து அறிக்கை அளித்துள்ளது. நீண்டகால பராமரிப்பு இல்லங்களில் COVID-19 இன் 2,831 வழக்குகள் உள்ளன, 1,671 ஊழியர்கள் வைரஸுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்துள்ளனர்.

COVID-19 காரணமாக 1,100 க்கும் மேற்பட்ட நீண்டகால பராமரிப்பு இல்ல குடியிருப்பாளர்கள் இறந்துள்ளனர்.

Latest News

Copyright © 2015 EETTV.COM.

To Top