Canada

மார்ச் மாதம் 14 வயது டொராண்டோ சிறுவனை கடத்திய வழக்கில் ஐந்து பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்

மார்ச் மாதம் வடக்கு யார்க்கில் கடத்தப்பட்ட 14 வயது சிறுவனை வன்முறையில் கடத்தியது தொடர்பாக ஐந்து பேர் காவலில் உள்ளனர்.

மார்ச் 4 ஆம் தேதி காலையில் டீன் ஏஜ் பள்ளிக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​வடக்கு யார்க்கில் உள்ள டிரிஃப்ட்வுட் அவென்யூவில் இருண்ட நிற ஜீப்பில் இருண்ட ஆடை அணிந்திருந்த இருவர் கட்டாயப்படுத்தி  அவரை வாகனத்தில் தள்ளிவிட்டு வேகமாக கடத்தி சென்றனர்.

மாலை 5:30 மணியளவில் மகனைக் காணவில்லை என்று அவரது பெற்றோர் தெரிவித்தனர்.  இந்த வழக்குடன் தொடர்புடையதாக நம்பப்படும் எரிந்த வாகனம் அன்றிரவு கலெடனில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது மற்றும் சிறுவனை அழைத்துச் சென்ற 16 மணி நேரத்திற்கு அருகில் நள்ளிரவுக்குள் அம்பர் எச்சரிக்கை வெளியிடப்பட்டது.

 

 

மார்ச் 5 ஆம் தேதி இரவு பிராம்ப்டனின் கிராமப்புறத்தில் ஒரு கொட்டகையின் அருகே அவர் பாதுகாப்பாகக் காணப்பட்டார், அங்கு அவரை சிறைபிடித்தவர்கள் கைது செய்தனர்.பின்னர் 4 மில்லியன் டாலர் போதைப்பொருள் கடனில் சிறுவன் கடத்தப்பட்டதாக விசாரணையாளர்கள் தெரிவித்தனர்.

டொராண்டோ பொலிஸ் தலைமையகத்திற்கு வெளியே வியாழக்கிழமை ஒரு செய்தி மாநாட்டில் பேசிய டொராண்டோ காவல்துறைத் தலைவர் மார்க் சாண்டர்ஸ் இந்த வழக்கு தொடர்பாக நான்கு சந்தேக நபர்களை கைது செய்ததை உறுதிப்படுத்தினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட நான்கு பேரும், Hamed Shahnawaz  30,  Liban Hussein 25,  Samir Abdekgadir  38, மற்றும்  Scott Mcmanus 37, ஆகியோர் ஒரு   குற்றத்தைச் செய்ய சதி செய்தல், மீட்கும் பொருட்டு கடத்தல், மரணத்தை உச்சரித்தல், கடத்தல் நோக்கத்திற்காக அச்சுறுத்தல்கள், தீ வைத்தல் உள்ளிட்ட 30 குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கின்றனர்.

 

 

விசாரணையின் ஒரு பகுதியாக, ஒரு கிலோகிராம் கோகோயின், 70 பவுண்டுகள் மரிஜுவானா, 100,000 டாலருக்கும் அதிகமான பணம், உடல் கவசம், தொலைபேசிகள் மற்றும் பிற மின்னணு சாதனங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

கூடுதல் சந்தேக நபரான 29 வயதான Solaiman Nassimi. அதிகாரிகள் தேடி வருவதாக சாண்டர்ஸ் கூறினார்.கடத்தலில் நாசிமி என்ன பங்கு வகித்ததாக சாண்டர்ஸால் உறுதிப்படுத்த முடியவில்லை.செய்தி மாநாட்டைத் தொடர்ந்து சில மணிநேரங்களில், நாசிமி தன்னை அதிகாரிகளிடம் மாற்றிக்கொண்டதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

இந்த வழக்கு தொடர்பாக மேலும் குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்படலாம் என்று காவல்துறை தலைவர் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.நாங்கள் விசாரிக்கும் போது அதிகமான கைதுகள் மற்றும் அதிகமான குற்றச்சாட்டுகள் இருக்கக்கூடும்” என்று அவர் கூறினார்.

 

 

“நாங்கள் தேடுவது என்னவென்றால், அதைத் திட்டமிட்டவர்கள் … அதில் தீவிரமாக ஈடுபட்டவர்கள் மற்றும் அதன் பின்னால் உள்ள தடங்களை மறைத்து வைத்தவர்கள்.”பாதிக்கப்பட்டவர் “எந்தவொரு குற்றத்திலும் ஈடுபடவில்லை, இல்லை” என்று பொலிசார் தீர்மானித்ததாக அவர் கூறினார்.

அந்த போதைப்பொருளில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் சகோதரர் குடும்பத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கும் வகையில் இந்த கடத்தலுக்கு வழிவகுத்தார்,”கடத்தப்படுவதற்கு எந்த காரணமும் இல்லாத ஒரு அப்பாவி இளைஞன், பள்ளிக்குச் செல்ல முயன்றான், (ஒரு காலத்தில்) இதுபோன்ற ஆபத்தில் சிக்கியிருந்தான் … அவர் மிகுந்த பயங்கரத்தை சந்தித்தார்.” ” என்று ”சாண்டர்ஸ் கூறினார்.

Latest News

Copyright © 2015 EETTV.COM.

To Top