Canada

ஒன்ராறியோவில் புதிய கட்டுப்பாடுகள் அமுல்; அவசர நிலை, வீட்டில் தங்கும் உத்தரவும் நீடிப்பு!

“ஒன்ராறியோ அரசாங்கம் புதிய பொது சுகாதார கட்டுப்பாடுகளை வெளியிட்டுள்ளது, ஏனெனில் மாகாணம் சாதனை படைத்த COVID-19 வழக்கு எண்ணிக்கைகள் மற்றும் தீவிர சிகிச்சை சேர்க்கைகளை எதிர்கொள்கிறது.

ஒன்ராறியோ பிரீமியர் டக் ஃபோர்டு வெள்ளிக்கிழமை ஒரு செய்தி மாநாட்டின் போது இந்த அறிவிப்பை வெளியிட்டார், மாகாணமானது இடைக்கால பயணங்களுக்கு கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும், வெளிப்புற கூட்டங்களை மட்டுப்படுத்தும் மற்றும் மக்கள் தங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியேறுவதற்கான காரணத்தை விசாரிக்க காவல்துறையை அனுமதிக்கும் ஒன்ராறியோவில் வீடுகளுக்குள் முடங்கும் உத்தரவு மேலும் இரண்டு வாரங்களுக்கு நீடிக்கப்பட்டுள்ளது என்று கூறினார்.

புதிய கட்டுப்பாடுகள் திங்கள்கிழமை அதிகாலை 12. 00 மணிக்கு நடைமுறைக்கு வருகின்றது

திங்கள்கிழமை   தொடங்கி, மாகாணம் அனைத்து இடைநிலை எல்லைகளிலும் சோதனைச் சாவடிகளை அமைத்து வருகிறது. ஒன்ராறியோ மற்றும் மானிடோபா மற்றும் கியூபெக் இடையேயான எல்லைக் கடப்புகளுக்கான அணுகலை ஒன்ராறியோ கட்டுப்படுத்தும். அத்தியாவசியமற்ற நோக்கங்களுக்காக ஒன்ராறியோவிற்கு வரும் பயணிகள் எல்லையில் வைத்து திருப்பி விடப்படுவார்கள்.
ஒன்ராறியோவில் வேலை, மருத்துவ பராமரிப்பு, பொருட்களின் போக்குவரத்து மற்றும் உள்நாட்டு ஒப்பந்த உரிமைகளைப் பயன்படுத்துவதற்காக வரும் பயணிகளுக்கு விலக்கு அளிக்கப்படும்

ஏப்ரல் 8 ஆம் தேதி முதல் நடைமுறைக்கு வந்து 28 நாட்கள் நீடிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்ட தங்குமிட உத்தரவு இப்போது கூடுதல் இரண்டு வாரங்களுக்கு நீட்டிக்கப்படும். இது இப்போது ஆறு வார கால ஆர்டராக இருக்கும், இது குறைந்தபட்சம் மே 20 வரை நீடிக்கும்.
மளிகை கடை அல்லது மருந்தகத்திற்குச் செல்வது, சுகாதார சேவைகளை அணுகுவது, உடற்பயிற்சி அல்லது அத்தியாவசிய வேலைகள் போன்ற அத்தியாவசிய நோக்கங்களுக்காக விதிவிலக்குகளுடன் குடியிருப்பாளர்கள் எல்லா நேரங்களிலும் வீட்டிலேயே இருக்க வேண்டும்.
எந்தவொரு ஊழியர்கள்   பணியாற்ற முடியும் என்பதை மாகாணத்தில் உள்ள வணிகங்கள் உறுதி செய்ய வேண்டும்

சனிக்கிழமை தொடங்கி, ஒரே வீட்டு உறுப்பினர்களைத் தவிர அனைத்து வெளிப்புற சமூகக் கூட்டங்களும் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட பொது நிகழ்வுகளும் தடைசெய்யப்படும். தனியாக வாழ்ந்த ஒருவர் வேறு ஒரு வீட்டில் சேரலாம். கோல்ஃப் மைதானங்கள், கூடைப்பந்து மைதானங்கள் மற்றும் விளையாட்டு மைதானங்கள் போன்ற அனைத்து வெளிப்புற பொழுதுபோக்கு வசதிகளும் மூடப்படும்.

அத்தியாவசியமற்ற கடைகள் காலை 7 மணிக்கு முன்னதாக திறக்கப்படக்கூடாது, மேலும் வன்பொருள் கடைகள், ஆல்கஹால் சில்லறை விற்பனையாளர்கள் மற்றும் கர்ப்சைட் பிக்கப் அல்லது டெலிவரி வழங்குபவர்கள் உட்பட இரவு 8 மணிக்கு மேல் திறக்க கூடாது.
சூப்பர் மார்க்கெட்டுகள், மளிகைக் கடைகள், வசதியான கடைகள் மற்றும் முதன்மையாக உணவு மற்றும் மருந்து தயாரிப்புகளை விற்கும் கடைகள் உள்ளிட்ட அனைத்து சில்லறை அமைப்புகளிலும் நபர் ஷாப்பிங் செய்வதற்கான திறன் வரம்புகள் 25 சதவீத திறனுடன் மட்டுப்படுத்தப்படும்.

திங்கள்கிழமை தொடங்கி, திருமணங்கள், இறுதிச் சடங்குகள் மற்றும் மதச் சேவைகளில் திறன் 10 பேருக்குள்ளேயே அல்லது வெளியில் மட்டுமே இருக்கும். டிரைவ்-இன் சேவைகள் அனுமதிக்கப்படும்.

வணிக வளாகங்கள், ஹோட்டல்கள் மற்றும் அலுவலக கோபுரங்களில் கட்டுமானம் உட்பட அத்தியாவசியமற்ற கட்டுமானங்கள் மூடப்படும் என்று அரசாங்கம் கூறுகிறது.

தொற்றுநோய் தொடங்கிய பின்னர் முதல் முறையாக ஒன்ராறியோவில், மக்கள் தங்கள் வீட்டு முகவரியையும் அவர்களின் இல்லத்தில் இல்லாத காரணத்தையும் வழங்குமாறு கோருவதற்கு காவல்துறை அதிகாரிகளுக்கு அதிகாரம் இருக்கும். வானங்களில் வீட்டை விட்டு வெளியேறுதனிநபர்களையும் இடைமறித்து அவா்கள் வெளியேறுவதற்கான காரணம் குறித்து விசாரிக்கும் அதிகாரம்
புதிய கட்டுப்பாட்டு நடவடிக்கையின் கீழ் பொலிஸாருக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளது

சட்டத்தை  மீறுபவர்களுக்கு   டிக்கெட் வழங்கப்படும்,   அவசரநிலை மேலாண்மை மற்றும் சிவில் பாதுகாப்புச் சட்டத்தின் கீழ், இணங்காதவர்களுக்கு  அபராதம் குறைந்தபட்சம் $ 750 என நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது

Latest News

Copyright © 2015 EETTV.COM.

To Top