News

வேற்றுகிரக நாகரீகங்கள் பூமியை தாக்கும் அபாயம் ; மனிதர்களுக்கு ஆபத்து – ஆய்வில் அதிர்ச்சி தகவல்கள்

 

 

பால்வெளியில் உள்ள நான்கு ‘தீங்கு விளைவிக்கும்’ வேற்றுகிரக நாகரீகங்கள் பூமியைத் தாக்கக்கூடும் ஆய்வில் பரபரப்பு தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது.

நியூயார்க் வேற்றுகிரக வாசிகள் இருக்கிறார்களா இருந்தால் அவர்கள் எப்படி இருப்பார்கள் நம்மை போன்று இருப்பார்களா அல்லது சினிமாவில் காட்டப்படும் உருவங்களில் இருப்பார்கள் இது போன்ற எண்ணற்ற கேள்விகள் நம் மனதில் எழுவது உணடு.

வேற்று கிரகவாசிகள் உள்ளார்களா என்ற கேள்விக்கு நமது விஞ்ஞானிகள் கிட்டத்தட்ட ஆம் என்று பதிலளித்து உள்ளனர்.

தாமஸ் ஹேர் என்ற விஞ்ஞானி வேற்று கிரக வாசிகள் நமக்கு அருகிலோ, வெகு தொலைவிலோ நம்மை போலவே ஒரு கூட்டம் உயிர் வாழ்வதற்கான சாத்தியக்கூறும் இருக்கிறது. ஆனால், அவர்கள் உணவு சாப்பிட்டு, தண்ணீர் குடித்து நம்மை போலவே இருப்பார்களா என்பது சந்தேகம். அவர்கள் வேறு மாதிரியாக இருக்கவும் வாய்ப்பு உள்ளது.

ஒருவேளை, அப்படி யாராவது எங்காவது இருந்தால் நம்மை கண்டுபிடிப்பதும் சிரமம் அல்ல. அவர்களது இடத்தில் இருந்து பயணிக்க தொடங்கியிருந்தால் 500 ஆண்டுகளிலேயே நம்மை அடைந்திருக்கலாம். அதுபோன்ற சம்பவம் இதுவரை நடக்கவில்லை. அதனால், அனேகமாக அதுபோல யாரும் இல்லாமல் இருக்கலாம். அல்லது, நம்மை கவனிக்காமல் அவர்கள் கடந்துபோயிருக்கலாம். அல்லது, எங்கும் பயணப்படாமல் அவர்கள் தங்கள் வேலையை மட்டும் பார்த்துக் கொண்டிருப்பவர்களாகக்கூட இருக்கலாம்.

வேற்று கிரகவாசிகள் இருந்தால் அவர்களை பார்த்து பயப்படவும் அவசியம் இல்லை. அவர்கள் எல்லா வளங்களும் நிறைந்தவர்களாகத்தான் இருப்பார்கள். பூமியில் இருந்து தண்ணீரோ, வேறு எதுவுமோ அவர்கள் எதிர்பார்க்கப் போவதும் இல்லை.இவ்வாறு கூறியுள்ளார்.

உலகெங்கும் வேற்றுகிரகவாசிகள் தொடர்பான ஆய்வுகளும் தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது. வேற்றுகிரகவாசிகள் உலகம் முழுவதும் தகவல் தொடர்பு சமிக்ஞைகளை அனுப்பக்கூடும் என்று தெரிய வந்துள்ளது.

நாட்டிங்ஹாம் பல்கலைக்கழகத்தின் ஆராய்ச்சி, நமது சொந்த பரிணாம வளர்ச்சியின் அடிப்படையில், மற்ற கிரகங்களில் புத்திசாலித்தனமான வாழ்க்கை உருவாக எவ்வளவு சாத்தியம் என்பதை அடிப்படையாகக் கொண்டு நடத்தப்பட்ட ஆய்வின்படி, சமிக்ஞைகளை ஒளிபரப்பக்கூடிய புத்திசாலித்தனமான வாழ்க்கை ஒருவருக்கொருவர் சராசரியாக 17,000 ஒளி ஆண்டுகள் தொலைவில் உருவாகும் என கண்டறியப்பட்டு உள்ளது.

புதிய ஆய்வின்படி, நமது பால்வீதி விண்மீன் மண்டலத்தில் உள்ள குறைந்தபட்சம் 36 புத்திசாலித்தனமான நாகரிகங்கள் பூமியை தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று விஞ்ஞானிகள் கணக்கிட்டுள்ளனர். இருப்பினும், நேரம் மற்றும் தூரம் காரணமாக, அவை இருக்கின்றனவா அல்லது எப்போதாவது இருந்தனவா என்பதை நாம் ஒருபோதும் அறிய முடியவில்லை என ஆய்வு கூறுகிறது.

1977 ஆம் ஆண்டின் புகழ்பெற்ற ‘வாவ்! சமிக்ஞை குறித்து விரிவான பகுப்பாய்வு இருந்தபோதிலும், விஞ்ஞானிகள் சமிக்ஞை ஒலிகள் வந்த இடத்தை இன்னும் அடையாளம் காணவில்லை. ஏறக்குறைய அரை நூற்றாண்டுக்கு முன்பு, ஆகஸ்ட் 15, 1977 அன்று இரவு சுமார் 11:16 மணிக்கு, ரேடியோ தொலைநோக்கி மூலம் ஒரு விசித்திரமான சமிக்ஞை எடுக்கப்பட்டது, அது வெறும் 1 நிமிடம் 12 வினாடிகள் நீடித்தது. ரேடியோ சிக்னல் பிக் இயர் ரேடியோ தொலைநோக்கி மூலம் பெறப்பட்டது. தனித்துவமான சிக்னலின் பிரிண்ட்அவுட்டைப் பார்த்தவுடன், வானியலாளர் ஜெர்ரி எஹ்மான் விசித்திரமான அலைவரிசையை வட்டமிட்டு ‘வாவ்’ என்று எழுதினார், அதற்கு மாயமான பெயரைக் கொடுத்தார்.

பூமியிலிருந்து கிட்டத்தட்ட 1800 ஒளி ஆண்டுகள் தொலைவில் உள்ள தனுசு விண்மீன் தொகுப்பில் உள்ள சூரியனைப் போன்ற ஒரு நட்சத்திரத்திற்கு “வாவ்” சிக்னல் என்று அழைக்கப்படும் இந்த ரேடியோ சிக்னலின் சாத்தியமான மூலத்தை ஆராய்ச்சியாளர்கள் அடையாளம் கண்டுள்ளனர்.

புத்திசாலித்தனமான வாழ்க்கை வடிவங்களுக்காக பிரபஞ்சத்தின் இருண்ட பாதிகளை தேடும் வேற்று கிரக நுண்ணறிவுக்கான தேடல் (SETI) தொடர்ந்து ஆய்வுகள் நடந்து வருகிறது. இன்டர்நேஷனல் ஜர்னல் ஆஃப் ஆஸ்ட்ரோபயாலஜியில் வெளியிடப்பட்ட ஆய்வில், வேற்றுகிரகவாசிகளின் சமிக்ஞையின் மூலத்தைக் கண்டறிய மொத்தம் 66 ஜி மற்றும் கே-வகை நட்சத்திரங்கள் மாதிரிகள் எடுக்கப்பட்டன, ஆனால் அவற்றில் ஒன்று மட்டுமே சூரியனைப் போன்ற நட்சத்திரமாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது ஆராய்ச்சிக்கு தலைமை தாங்கிய வானியலாளர் ஆல்பர்டோ கபல்லெரோ, 2MASS 19281982-2640123 ஐ அடையாளம் கண்டுள்ளார்.

கபல்லெரோவின் கண்டுபிடிப்புகள் மே 6 அன்று சர்வதேச ஆஸ்ட்ரோபயாலஜி இதழில் வெளிவந்தன சிக்னல் 72 வினாடிகள் நீடித்தாலும், ஆதாரத்திற்கான தேடல் 45 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக நீடித்தது. அது மீண்டும் மீண்டும் நிகழவில்லை மற்றும் இதேபோன்ற சமிக்ஞை ஒருபோதும் கண்டறியப்படவில்லை.

“ஒரு வேற்றுகிரக நாகரீகத்தைத் தொடர்பு கொள்ளும் நம்பிக்கையில் மனிதகுலம் பல இலக்குகளுக்கு அனுப்பிய (சில) ரேடியோ சிக்னல்களின் வரலாற்றை நாம் பகுப்பாய்வு செய்தால், அந்த ஒலிபரப்புகளில் எதுவுமே நீண்ட காலம் இல்லை இருந்தும் நீண்ட காலத்திற்கு மீண்டும் மீண்டும் அனுப்பப்பட்டது என்று கபல்லெரோ கூறினார்.

கபல்லெரோ 4,450 மற்றும் 6,000 கெ வெப்பநிலையுடன் மொத்தம் 550 நட்சத்திரங்களைக் கண்காணித்தார், இது தனித்துவமான சமிக்ஞையின் வெளிப்படும் புள்ளியாக இருக்கக்கூடிய பிராந்தியத்தில் கண்டறியப்பட்டது.

சூரியன் ஒரு ஜி வகை நட்சத்திரம், 5,778 கெல்வின் வெப்பநிலை மற்றும் இந்த வகை நட்சத்திரங்களைச் சுற்றி வருவதை நாம் கண்டறிந்த ஒரே வகை உயிர்கள் என்பதாலும் ஜி-வகை நட்சத்திரங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன. கே-வகை நட்சத்திரங்களும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன. புவேர்ட்டோ ரிக்கோவில் உள்ள சக்திவாய்ந்த அரேசிபோ தொலைநோக்கியைப் பயன்படுத்தி பூமியின் உயிர்களின் அடிப்படை இரசாயனங்கள், டிஎன்ஏவின் அமைப்பு, நமது சூரிய மண்டலத்தில் பூமியின் இடம் மற்றும் ஒரு மனிதனின் நிர்வாணம் பற்றிய தகவல்களைக் கொண்ட வானொலி செய்தியை ஒளிபரப்பியது. ஆனால், இதுவரை எந்த பதிலும் கிடைக்கவில்லை. தகவல்தொடர்புக்கான எளிய கோட்பாடுகள், அடிப்படை கணிதக் கருத்துக்கள், இயற்பியல் சூத்திரங்கள், டிஎன்ஏவின் கூறுகள் மற்றும் மனிதர்கள், பூமி பற்றிய தகவல்கள் மற்றும் யாராவது விரும்பினால், திரும்பும் முகவரி ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய புதிய தகவல்களுடன் மற்றொரு சமிக்ஞையை ஆழமான விண்வெளிக்கு அனுப்ப புதிய திட்டம் இப்போது மீண்டும் பரிசீலிக்கப்படுகிறது.

நமது விண்மீன் மண்டலமான பால்வீதியில் குறைந்தது நான்கு “தீங்கிழைக்கும்” வேற்றுகிரக நாகரீகங்கள் வாழ்கின்றன என ஆராய்ச்சியாளர் ஆல்பர்டோ கபல்லரோவ் கூறி உள்ளார். ஆனால் அவரது ஆய்வு மதிப்பாய்வு செய்யப்படவில்லை. வரலாற்று ரீதியாக மனிதர்கள் எவ்வாறு ஒருவருக்கொருவர் நாடுகளை தாக்கினார்கள் என்பது பற்றிய தரவுகளைப் பயன்படுத்தி இந்த ஆய்வினை அவர் மேற்கொண்டு உள்ளார்.

இதற்குள் பால்வீதியில் வாழக்கூடிய வெளிப்புறக் கோள்களை கலவையில் சேர்ப்பதன் மூலம், நமது விண்மீன் மண்டலத்தில் குறைந்தது நான்கு விரோதமான அன்னிய நாகரீகங்கள் இருக்கலாம் என்று ஆராய்ச்சியாளர் கண்டறிந்து உள்ளார்.

வேற்றுகிரக உயிரினங்கள் கூட ஒரு சிறுகோள் மூலம் பூமி அழிக்கப்படுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம் என்று அவர் கண்டறிந்தார். கபல்லரோவ் கூறும் போது வேற்று கிரகவாசிகளின் மனம் நமக்கு தெரியாது. ஒரு வேற்று கிரக நாகரீகம் வேறுபட்ட இரசாயன கலவை கொண்ட மூளையைக் கொண்டிருக்கலாம், மேலும் அவர்களிடம் நமது அன்பு என்பது இல்லாமல் இருக்கலாம் அல்லது அவர்களுக்கு அதிக மனநோயியல் நடத்தைகள் இருக்கலாம். “நமக்குத் தெரிந்த வாழ்க்கையின் அடிப்படையில் மட்டுமே” ஆய்வுகளை செய்து உள்ளேன். புத்திசாலித்தனமான வேற்றுகிரகவாசிகள் பற்றி நமக்கு எதுவும் தெரியாது. ஆனால் முழு விண்மீன் மண்டலத்திலும் பரிணாம வளர்ச்சியில் மனிதர்கள் மட்டுமே இந்த நிலையை அடைந்திருக்க வழி இல்லை.

 

Latest News

Copyright © 2015 EETTV.COM.

To Top